TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

29/8/2012, 18:17
MinhTuan
MinhTuan

Admin

[You must be registered and logged in to see this link.] | Code gốc anh up ngày 13/4/2011

Link tham khảo:

[You must be registered and logged in to see this link.] -> Engineer anh sử dụng trong phần mềm
[You must be registered and logged in to see this link.] -> Cách sử dụng engineer toàn tập
[You must be registered and logged in to see this link.] -> Kéo xuống đoạn FFmpeg Releases để download mã nguồn mở (Viết trên C) của Engineer này nha
[You must be registered and logged in to see this link.] -> Nếu em ko biết cách Build mã nguồn ra Engineer ( từ cái mã nguồn mở trên ) thì cứ vào đây để download các Build sẵn (Người ta build liên tục đó nên em cứ yên tâm về cái Up-To-Date của cái bản Build )
giải thích thêm chút
Static và Shared
- Static là bản Build gọn gốm 1 file duy nhất
- Shared là bản build tách ra thành các file DLL đi kèm với 1 file exe (Engineer)

Chức năng của 2 bản này là như nhau. Nếu em thích nó trông chuyên nghiệp thì em dùng bản Shared còn nếu em thích gọn thì dùng bản Static.
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh

Back to topMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Quyền hạn của bạn:

You cannot reply to topics in this forum