TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

24/8/2011, 13:21
0xKiepLuHanhx0
0xKiepLuHanhx0

Member

Các bác, ép xung ngoài cách dùng phần mềm thì có cách khác chứ??? Ai biết nói em với nhé. Thanks!!! OC - Over Clock 37969

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà 0xKiepLuHanhx0
Trả lời nhanh
24/8/2011, 20:50
TaiChat
TaiChat

V.I.P

sử dụng tăng hệ số nhân, chỉnh bus mặc định etc ai cần hướng dẫn ép sung của AMD ko mình có tài liệu đấy OC - Over Clock 48173 OC - Over Clock 48173

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà TaiChat
Trả lời nhanh
24/8/2011, 20:55
MinhTuan
MinhTuan

Admin

ặc ặc bác nói thế có mà biết giúp thế nào, ít ra cũng cung cấp thêm vài thông tin CPU, main, ram, PSU, thêm cả phần tản nhiệt CPU là gì nữa...
Về cơ bản thì vào bios sửa hệ số nhân.... buzz, roài xem sao .... sau đó trích vcore nếu thấy cần....
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh
24/8/2011, 20:56
TaiChat
TaiChat

V.I.P

à quên ko dặn các bác đối với một số chip trừ máy con hừng hực thì em khuyên các bác lên có tản nhiệt tốt ko thì cẩn thận đi ngay con main OC - Over Clock 390957 cái này nên để người có kinh nghiệm hướng dẫn, trong lớp mình có bác Đạt đã ép sung nhưng do con nguồn quá cùi ko kéo lên được cao lắm OC - Over Clock 390957 (chú ý khi oc nguồn cùi như bác Đạt thì đúng dại theo ko thì cận thận tèo OC - Over Clock 390957 ). À còn nữa là các bác lên chọn con nào có nut clearBios cho nhanh khi kéo quá tay còn về vị trí ban đầu được OC - Over Clock 390957

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
25/8/2011, 01:31
MinhTuan
MinhTuan

Admin

theo mình thì cứ kéo tầm 3.6 -3.8 chạy StoclFan là OK roài mấy bác.
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh
25/8/2011, 08:22
TaiChat
TaiChat

V.I.P

đừng nghe theo thằng Tuấn nhé đối với một số chip mới như Gxxx như clip 1 hoặc dòng chip i3,i5,i7 thì dùng stocfan thì hoàn toàn kéo nhẹ được lên 3,6 chứ dòng chip 6xxx đổ xuống thì ko nên bởi nó khá nóng có thẻ tèo main hoặc chip bất cứ lúc nào OC - Over Clock 390957 ko nhớ bác đặt chip gì nhưng nhớ là kéo lên 3.8 chơi game stockfan mà

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
25/8/2011, 08:25
TaiChat
TaiChat

V.I.P

mà lạ nhỉ chip Gxxx thuộc thế hệ 1155 sao lại đi với main p55 nhỉ :-?

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Trả lời nhanh

Back to topMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan