TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

1/7/2011, 15:47
TaiChat
TaiChat

V.I.P

Tối qua tự dưng hứng lên check hàng nhảy vào web đã nghe em này từ lâu lên web thấy giá đã giảm ko ý kiến gì hơn nữa chém luôn và ngay để không hoãn lại cái sự sung sướng đó được đặt hàng ngay sáng 11h30 lấy hàng (đứng chờ mỏi cả cổ cái tội tắc đường )
[You must be registered and logged in to see this link.]
đây em nó đây, cái hộp bên ngoài che đậy sự e thẹn bên trong he he
chán nhìn bên ngoài rồi bắt đầu lôi em nó ra nào show hàng soho 2 896790 show hàng soho 2 896790
đây là mặt hông mika nha đúng là hở chỗ cần hở he he show hàng soho 2 281158 show hàng soho 2 281158 show hàng soho 2 281158
đây là mặt trước của em nó
đây là hình nhìn từ phía trên nóc của em nó
còn đây là phía sau lưng he he lưng hở thế này anh nào chả thích show hàng soho 2 896790 show hàng soho 2 896790
đây là nội y của em nó một màu đen từ ngoài vào trong
Với cả giá hơn 800k anh em hoàn toàn lựa chọn được em nó với cái vẻ đen bóng này
Show em nó xong rồi giờ làm làm ruột thôi với bộ lòng mề là chip AMD althon x4 640, main 880 AD3, ram 2x2G adata bus 1600, HDD 500G, nguồn antec VP450p 450W và cái card đồ họa cùi mía từ thời "na pô lê on còn cởi chuồng" 2600XT bản ddr4
sau khi lắp và đi dây show hàng soho 2 683980 show hàng soho 2 683980 show hàng soho 2 683980 lần đầu tiên làm mới áo mới này mất 3 tiếng đồng hộ để buộc, cắt ect đủ kiểu nhưng tiếc là dây 8pin quá ngắn nên phải vắt chéo qua 2 cây ram thế kia
show hàng soho 2 7831 show hàng soho 2 7831 show hàng soho 2 7831 show hàng soho 2 7831 show hàng soho 2 7831

thêm cái nữa cho máu nè
ảnh em nó đóng hộp xong hoàn tất mọi thứ
nội ý nhìn từ ngoài vào bên hông mika he he

Bài có gì sơ suất các bác lượng thứ, ảnh em chụp bằng điện thoại cùi mong các bác lượng thứ

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà TaiChat
Trả lời nhanh
1/7/2011, 20:36
MinhTuan
MinhTuan

Admin

Thiếu mất ít đèn led nhỉ ko thì thêm mấy cái VU, hehe show hàng soho 2 48173 mà con nguồn cho đi hút bụi ah ?? Mà con này lắp tối đa bao nhiêu Fan thế, thấy có 2 cái Fan 12 trên nóc, ko biết trước có chỗ ko ? sau thấy 1 cái. Mà thêm cái nhiệt độ đi nhỉ show hàng soho 2 3300539043 show hàng soho 2 3300539043
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh
1/7/2011, 20:40
TaiChat
TaiChat

V.I.P

đáng cũng muốn quạt nó chổng mông lên đấy nhưng mà thấy dây ngắn quá đành cho nó chổng mông xuống dưới he he, mua em nó về là kẹt tiền roài còn tinh thần đâu mà led với uv tính sau chờ mấy hôm nữa đạn đầy show mấy cái anh UV, quạt 12 led đủ các loại cho mấu he he, con này có tổng cộng 4 chỗ lắp fan đều là fan 12 cả lóc 2, dít 1, chỗ ấn power 1. Dòng này của chuối lắm soho 1 chỉ khoảng gần 700k chẳng khác gì soho 2 chỉ khác một điều là soho 2 có màng chắn bụi và khác số thế thôi =))

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà TaiChat
Trả lời nhanh

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Trả lời nhanh

Back to topMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan