TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

9/5/2013, 16:32
mitchi318
mitchi318

NewBie

tìn hình là e đang làm đồ án thực tập mà cái lập trình thì e lại không biết tí j`!hôm nay mạo muộn nên diễn đàn nhờ các pro chỉ giúp e vs!e chỉ cần code chạy đc chương trình thôi!đc e xin hậu tạ các proo@@ ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831 ai có code xây dựng chương trình mô phỏng paint k?cho mình xin vs!chạy bằng phần mền j cũng đc. 7831

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà mitchi318
Trả lời nhanh
9/5/2013, 16:33
mitchi318
mitchi318

NewBie

ngôn ngữ j` cũng đc ạ!bằng vb hay vc thì tốt!hihi!tks

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà mitchi318