TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

31/8/2011, 18:44
TheHung
TheHung

Member

Tình hình là lâu lâu rồi không vào.Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 48173. Cũng bắt đầu năm thứ 3 rồi. Đầu năm Anh em tin 2 có định tổ chức đi đâu chơi không nhỉ. 3 năm mà mới tổ chức đi chơi với nhau được 1 lần. quá ít so với tiêu chuẩn chung nên em post bài này mong sự ủng hộ và hưởng ứng của anh em...ai có sáng kiến và muốn tham gia thì vào post để mọi người tham khảo nhé...

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà TheHung
Trả lời nhanh
31/8/2011, 18:56
BuiLien
BuiLien

Member

Xin được +1 phiếu nha. 3 năm cũng phải được vài lần đi chơi cho nó có chút gọi là kỉ niệm chứ.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà BuiLien
Trả lời nhanh
31/8/2011, 19:24
MinhTuan
MinhTuan

Admin

:beauty: :beauty: :beauty: :beauty: :beauty:
ý kiển chuẩn ko bàn gì thêm Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 48173
Mem nào cũng thế này, lớp vui phải biết Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 48173 mà có phải học là xong đâu, Giàu vì bạn mà, càng nhiều bạn càng giàu, bác nào mà sau lập công ty roài mới thấy thấm, chứ học xong lại về quê thì chán chết, uổng công. hehe, tiêu chí anh em càng nhiều bạn càng thân càng good,

=>> ủng hộ đi chơi, đặc bệt lôi kéo dụ dỗ được mem lớp khác càng tốt, dụ dỗ dc mấy mem làm vợ thì OK hơn

Bác nào ko tán thành ý kiến cảu em ko sao, em vẫn like vì đã đọc, và tặng bác ít quà thay lời cảm ơn.

:gach: :gach: :gach: :gach: :gach: :gach:
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh
31/8/2011, 20:34
TheHung
TheHung

Member

Minh Tuấn cũng thử tìm hiểu mấy địa điểm rồi thử lên kế hoạch xem nào. Để anh em vào thao khảo rồi thống nhất là 1 vụ đầu năm.Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 48173

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà TheHung
Trả lời nhanh
31/8/2011, 21:30
MinhTuan
MinhTuan

Admin

Connhagiau wrote:Minh Tuấn cũng thử tìm hiểu mấy địa điểm rồi thử lên kế hoạch xem nào. Để anh em vào thao khảo rồi thống nhất là 1 vụ đầu năm.Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 48173
Anh em mới nhắm được đại điểm này, khá hay,
Khu Resort ngàn sao ven sông hồng, Được trang bị hệ thống tản nhiệt máy lạnh tối tân mang đậm chất tự nhiên (nature) phòng nghỉ tiện nghi, màn trời chiếu đất, với không gian mang đậm chất nature và cực kỳ lãng mạn, các bạn sẽ có cảm hứng và muốn trở thành nhạc sĩ, hay nhạc công bất cứ lúc nào, với bản nhạc đét đét, bộp bộp, do các bạn tạo ra với dàn nhạc cụ hand and hand. Hy vọng với địa điểm này sẽ cho các bạn trải nghiệm thú vị cho 1 ngày cuối tuần.

Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957 Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957 Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957 Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957 Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957 Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 390957

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
31/8/2011, 21:41
tin2k11
tin2k11

Member

Phải đi chứ,ko biết mọi người thế nào chứ t vẫn muốn có nhiều kỷ niệm hơn với lớp cũng sắp ra trường ùi còn gì,,mà sợ nhất là năm sau bốmẹ gả vợ cho tớ!!!
Mẹ ơi đừng bắt con lấy vợ,con sợ lắm:((Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 729313

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà tin2k11
Trả lời nhanh
31/8/2011, 21:48
MinhTuan
MinhTuan

Admin

tin2k11 wrote:Phải đi chứ,ko biết mọi người thế nào chứ t vẫn muốn có nhiều kỷ niệm hơn với lớp cũng sắp ra trường ùi còn gì,,mà sợ nhất là năm sau bốmẹ gả vợ cho tớ!!!
Mẹ ơi đừng bắt con lấy vợ,con sợ lắm:((Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 729313
hơ hơ, chắc mang cậu gả vợ cho ai chứ =))

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
31/8/2011, 23:22
Nguyen Tien Thanh
Nguyen Tien Thanh

Member

đi xa xa tí cho vui đi quanh quanh làm ji ở Hn Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 37969, Hn có chỗ nào hay hay thì đi hết ồi Anh em TIn 2 vào ủng hộ cái nhể.... 362348

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Nguyen Tien Thanh
Trả lời nhanh
7/11/2011, 15:44
mrcadre
mrcadre

Member

nói chung là đi chơi xa mới vui. đi gần vừa mệt vừa nhanh chán. mà đi chơi xa=> chi phí cao => các member bàn lùi thé nọ thế chai => nghỉ . haizzzz

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà mrcadre
Trả lời nhanh
13/1/2012, 00:28
ThanhTrieu
ThanhTrieu

Member

ok men

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà ThanhTrieu