TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11
Bạn hãy đăng ký làm thành viên để có thể xem các thông tin trong lớp và viết bài trong diễn đàn.

Không những thế, sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được sự hỗ trợ của diễn đàn nhiều hơn.
Change background image
TIN HỌC ỨNG DỤNG 2 - K11

Khoa CNTT - ĐH Công nghiệp Hà Nội

Go downMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

19/6/2011, 15:43
MinhTuan
MinhTuan

Admin

Môn: Lâp trình hướng đối tượng.
Thời gian: 7h15 sáng ngày 20-6-2011
Địa điểm: Trung tâm quản lý chất lượng nhà A10
Hình thức thi: Kiểm tra trên giấy (Ko chắc lắm vì giáo viên cũng ko rõ)
Số báo danh + phòng thi cụ thể xem tại: www.qlcl.edu.vn

Môn: Đồ họa máy tính.
Thời gian: 8h00 sáng ngày 22-6-2011 (thứ 4)
Địa điểm: Tầng 4 - A7
Nội dung: ai muốn cải thiện điểm thì tham gia kiểm tra.
Nội dung hiểu về thuật toán vẽ đoạn thẳng Bresenham, đường tròn Bresenham.
( Trích nguyên văn thư cô gửi lúc 16:34 ):

Môn: Trí tuệ nhân tạo
(ko thay đổi so với thông báo cũ)
Thời gian: Dự kiến 22-6-2011
Địa điểm: Dự kiến tầng 4 - A7
=> các nhóm bảo vệ lại đề tài đã chọn.

Môn: SQL
(ko thay đổi so với thông báo cũ)
Thời gian: Dự kiến 23-6-2011
Địa điểm: Dự kiến tầng 4 - A7
=> các nhóm bảo vệ lại đề tài đã chọn.

P/s: Có thay đổi thông báo sau:
http://my.opera.com/anhlavip12a4/blog/

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà MinhTuan
Trả lời nhanh
19/6/2011, 17:19
MinhTuan
MinhTuan

Admin

Cô yến wrote:Điểm chưa có, ai muốn cải thiện điểm thì tham gia kiểm tra.
Thực hiện kiểm tra lý thuyết để cải thiện điểm tổng kết. Lớp em là 8h ngày thứ 4 tuần sau, trên tầng 4 A7.
Nội dung hiểu về thuật toán vẽ đoạn thẳng Bresenham, đường tròn Bresenham.
Minh tuấn wrote:Cô ơi em chưa rõ chỗ này lắm "Điểm chưa có, ai muốn cải thiện điểm thì tham gia kiểm tra."

Cô cho em hỏi thêm 1 tí. Lớp em hôm nay có bạn gọi cho cô, cô bảo là Kiểm tra trên giấy cải thiện điểm trên lớp, sau đó bạn nào cô bảo phải bảo vệ lại vẫn phải bảo vệ.

Bên cạnh đó, hôm bảo vệ, cô có bảo em lập danh sách các bạn muốn bảo vệ lại. ( đối với các bạn được trừ trừ)
---------------------
=> cô cho em hỏi là: điểm kiểm tra kia sẽ cải thiện cho điểm trên lớp hay điểm bảo vệ,
=> sau khi kiểm tra rồi các bạn có bảo vệ nữa ko?
=> em có cần gửi danh sách các bạn muốn bảo vệ lại nữa không?

Cô Yến wrote:E thông báo cho các bạn, ai muốn cải thiện điểm của mình thì tham gia, nếu thấy tự tin vào điểm của mình rồi thì thôi. Có điểm kiểm tra này cô tổng kết thì mới có điểm chính thức, danh sách bảo vệ lại lần 2 lúc đó mới có, còn lớp không đi kiểm tra thì thông báo hôm trước sẽ không thay đổi.

=> có thể thấy như sau:
Trường hợp 1 là: Hôm kiểm tra này sẽ cải thiện điểm trên lớp, sau đó các bạn bắt buộc phải bảo vệ lại sẽ bảo vệ lại (các nhóm trừ trong ngoặc ). Các bạn được trừ trừ ko được bảo vệ lại.
Trường hợp 2 là: Các bạn không tham gia thi thì khi đó mình sẽ gửi danh sách xin bảo vệ lại. Như vậy các nhóm cô bắt bảo vệ lại + đăng ký bảo vệ lại sẽ được bảo vệ.
=> theo ý mình các bạn ko kiểm tra mà nên đăng ký bảo vệ lại. Vì điểm bảo vệ là hệ số 3. Khi các bạn kiểm tra, điểm trung bình cao nhất chắc là C (do điểm bảo vệ chỉ có C thui.) Khi bảo vệ lại, điểm cao sẽ kéo toàn bộ lên, Cao nhất các bạn được B thậm chí được A.

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
19/6/2011, 22:40
pluto_victory
pluto_victory

Member

vl, nói mãi mà éo hiểu gì Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 390957

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà pluto_victory
Trả lời nhanh
20/6/2011, 10:40
VietSon
VietSon

Member

chuẩn mem. nói đi nói lại,đọc đi đọc lại vẫn.... đéo hiểu ji. càng hỏi càng giải thích càng khó hiểu.kiểm tra lại là để cải thiện điểm Tb trên lớp chứ cải thiện điểm nào nữa. ai tự tin làm dc thì nó kéo điểm lên. ai xỵt thì nó tụt xuống. còn bảo vệ btl thì vẫn phải bảo vệ.nhóm nào muốn thì vẫn có thể đăng kí bảo vệ lại mà.điểm này sao tính vào điểm bảo vệ btl mà cải thiện điểm btl. Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 633824 Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 633824

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà VietSon
Trả lời nhanh
20/6/2011, 11:23
MinhTuan
MinhTuan

Admin

cô yến wrote:còn lớp không đi kiểm tra thì thông báo hôm trước sẽ không thay đổi.

nếu lớp ko đi kiểm tra mình sẽ lập danh sách xin bảo vệ lại và gửi cho cô, các nhóm được trừ trừ và C hôm bảo vệ chú ý nhé. Còn các nhóm bắt buộc thì tất nhiên bảo vệ lại rùi.

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
20/6/2011, 14:59

Member

có kiểm tra lại chứ,điểm trên lop thấp mà ,bài kiểm tra trên lớp để cải thiện điểm trên lớp mà còn ko đi,ai ko đi thì thôi cô tạo điều kiện cho thế mà còn không đi

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Loan
Trả lời nhanh
20/6/2011, 16:52
MinhTuan
MinhTuan

Admin

ngocphale90 wrote:có kiểm tra lại chứ,điểm trên lop thấp mà ,bài kiểm tra trên lớp để cải thiện điểm trên lớp mà còn ko đi,ai ko đi thì thôi cô tạo điều kiện cho thế mà còn không đi
nhóm đấy vừa được bảo vệ lại, bi giờ lại thi lại nữa, sướng thế còn gì, ko lấy dc B tui khinh Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 37969 Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 37969 Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 37969

Thích

Báo xấu [0]

Trả lời nhanh
20/6/2011, 22:41
Nguyen Tien Thanh
Nguyen Tien Thanh

Member

:shot: :brick: :oh:

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Nguyen Tien Thanh
Trả lời nhanh
20/6/2011, 23:59
BuiLien
BuiLien

Member

Nhưng nghe chừng môn này khó lắm, lấy C còn khó ấy chứ. Lấy được B thì "Kinh" rồi.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà BuiLien
Trả lời nhanh
21/6/2011, 00:28
Anh Quân
Anh Quân

Member

cố mà đc C thôi Thông báo 19-6-2011 (Lịch bảo vệ lại + thi ) - Update: 5:10 PM 545753

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Anh Quân
Trả lời nhanh

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content
Trả lời nhanh

Back to topMessage [Page 1 of 1]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan